FLASH NEWS
Breaking News
കീഴാറ്റൂർ സമരത്തെ തള്ളിപ്പറഞ്ഞ് മന്ത്രി സുധാകരൻ
astrology

ഇന്നു നിങ്ങൾക്ക് (19-01-2018)

Friday, Jan 19, 2018,14:28 IST By ബ്രഹ്മശ്രീ കാണിപ്പയ്യൂർ നാരായണൻ നമ്പൂതിരപ്പാട് A A A

അ​ശ്വ​തി : വ​സ്ത്രാ​ഭ​ര​ണ​സു​ഗ​ന്ധ​ദ്ര​വ്യ​ങ്ങ​ൾ പ്രോ​ത്സാ​ഹ​ന​സ​മ്മാ​ന​മാ​യി ല​ഭി​ക്കും. ശാ​സ്ത്ര​സാ​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ്യ​യി​ൽ പു​തി​യ ക​ണ്ടു​പി​ടു​ത്ത​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് അം​ഗീ​കാ​രം ല​ഭി​ക്കും. വി ​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്ക് ഉ​ത്സാ​ഹ​വും ഉ​ന്മേ​ഷ​വും വ​ർ​ധി​ക്കും.

ഭ​ര​ണി : ആ​രോ​ഗ്യം തൃ​പ്തി​ക​ര​മാ​യി​രി​ക്കും. കു​ടും​ബ​ത്തി​ൽ സ​ന്തോ​ഷ​ക​ര​മാ​യ അ​ന്ത രീ​ക്ഷ​മു​ണ്ടാ​കും. ഈ​ശ്വ​ര​പ്രാ​ർ​ഥ​ന​ക​ളാ​ൽ ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ സ​ഫ​ല​മാ​കും. ചെ​യ്യു​ന്ന പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ൾ​ക്ക് അം​ഗീ​കാ​രം ല​ഭി​ക്കും.

കാ​ര്‍ത്തി​ക : പ്ര​തി​കൂ​ല​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളെ ത​ര​ണം ചെ​യ്യേ​ണ്ട​താ​യി​വ​രും. അ​വ്യ​ക്ത​മാ​യ പ ​ണ​മി​ട​പാ​ടി​ൽ നി​ന്നും യു​ക്തി​പൂ​ർ​വം പി​ന്മാ​റും. ത​രം താ​ഴ്ത്ത​പ്പെ​ടു​വാ​നി​ട​യു​ണ്ടെ​ന്ന് അ​റി​വു ല​ഭി​ച്ച​തി​നാ​ൽ മ​റ്റ് ഉ​ദ്യോ​ഗം അ​ന്വേ​ഷി​ക്കും.

രോ​ഹി​ണി : ദൃ​ഷ്ടി​പ​ഥ​ത്തി​ലു​ള്ള​തെ​ല്ലാം ശ​രി​യാ​ണെ​ന്ന മി​ഥ്യാ​ധാ​ര​ണ​ക​ൾ ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്ക​ണം. അ​വ​ധി​യെ​ടു​ത്ത് മം​ഗ​ള​ക​ർ​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും. പ​രാ​മ​ർ​ങ്ങ​ൾ കേ​ൾ​ക്കു​വാ​നി​ട​വ​രും.

മ​ക​യി​രം : പ്ര​തി​കൂ​ല​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളെ ആ​ത്മ​ധൈ​ര്യ​ത്തോ​ടെ നേ​രി​ടു​വാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. മാ​ന​സി​ക​വി​ഭ്രാ​ന്തി​ക്ക് കു​റ​വു തോ​ന്നും. മേ​ല​ധി​കാ​രി​യു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക​പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ൽ പു​തി​യ ചു​മ​ത​ല​ക​ളേ​റ്റെ​ടു​ക്കും.

തി​രു​വാ​തി​ര : പ​ല​പ്ര​കാ​ര​ത്തി​ലും സ്വ​സ്ഥ​ത​യും സ​മാ​ധാ​ന​വും ഉ​ണ്ടാ​കും. ആ​ഗ്ര​ഹ​സാ ഫ​ൽ​യ​ത്താ​ൽ ആ​ത്മ​നി​ർ​വൃ​തി​യും ആ​ത്മ​വി​ശ്വാ​സ​വു​മു​ണ്ടാ​കും. പു​ത്ര​പൗ​ത്രാ​ദി​സം​ര​ക്ഷ ണ​ത്തി​ന് ദൂ​ര​ദേ​ശ വി​ദേ​ശ​യാ​ത്ര പു​റ​പ്പെ​ടും.

പു​ണ​ര്‍തം : ആ​ഗ്ര​ഹ​സാ​ഫ​ല്യ​ത്താ​ൽ ആ​ത്മ​നി​ർ​വൃ​തി ഉ​ണ്ടാ​കും. ദ​മ്പ​തി​ക​ൾ​ക്ക് ഒ​രു​മി​ച്ചു താ​മ​സി​ക്കു​വാ​ൻ ത​ക്ക​വ​ണ്ണം ഉ​ദ്യോ​ഗ​മാ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​കും. പാ​ഠ്യ​പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ അ​ന്തി​മ​ഭാ​ഗം സ​മ​ർ​പ്പി​ക്കു​വാ​ൻ ത​യ്യാ​റാ​കും.

പൂ​യ്യം : ഉ​പ​കാ​രം ചെ​യ്തു​കൊ​ടു​ത്ത​വ​രി​ൽ നി​ന്നും വി​പ​രീ​ത​പ്ര​തി​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ വ​ന്നു​ചേ​രും. ആ​ലോ​ച​ന​ക്കു​റ​വു​ക്കൊ​ണ്ട് അ​ബ​ദ്ധ​ങ്ങ​ൾ ഉ​ണ്ടാ​കും. വി​ത​ര​ണ​മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ൽ മാ​ന്ദ്യം അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടും.

ആ​യി​ൽ​യം : പ​ല​പ്ര​കാ​ര​ത്തി​ലും അ​സു​ഖ​ങ്ങ​ൾ വ​ർ​ധി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ൽ വി​ദ​ഗ്ദ്ധ​പ​രി​ശോ ധ​ന വേ​ണ്ടി​വ​രും. അ​ർ​ഹ​മാ​യ സ്ഥാ​ന​ക്ക​യ​റ്റം ല​ഭി​ക്കു​വാ​ൻ നി​യ​മ​സ​ഹാ​യം തേ​ടും. പ ​ണം ക​ടം കൊ​ടു​ക്ക​രു​ത്, ജാ​മ്യം നി​ൽ‍ക്ക​രു​ത്.

മ​കം : ദീ​ർ​ഘ​കാ​ല​നി​ക്ഷേ​പ​മെ​ന്ന നി​ല​യി​ൽ ഭൂ​മി വാ​ങ്ങു​വാ​ൻ ത​യ്യാ​റാ​കും. കു​ടും​ബ​ത്തി​ലെ അ​ഭി​പ്രാ​യ​വ്യ​ത്യാ​സം പ​രി​ഹ​രി​ക്കു​വാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. വി​ശേ​ഷ​പ്പെ​ട്ട ദേ​വാ​ല​യ ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തു​വാ​നി​ട​വ​രും.

പൂ​രം : ഏ​റ്റെ​ടു​ത്ത ദൗ​ത്യം വി​ജ​യ​പ​ഥ​ത്തി​ലെ​ത്തി​ക്കു​വാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധ​മാ​യ ഉ​ദ്യോ​ഗ​ത്തി​ന് നി​യ​മ​നാ​നു​മ​തി ല​ഭി​ക്കും. പ​റ​യു​ന്ന വാ​ക്കു​ക​ൾ ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​യി​ത്തീ​രും.

ഉ​ത്രം : പ്ര​ധാ​ന​പ്പെ​ട്ട തീ​രു​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​വാ​ൻ ബ​ന്ധു​സ​ഹാ​യം തേ​ടും. അ​നു​ചി ത ​പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ളി​ൽ നി​ന്നും സു​ഹൃ​ത്തി​നെ ര​ക്ഷി​ക്കു​വാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. ധ​ന​കാ​ര്യ സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ന്‍റെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടു​കൂ​ടി ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് ചേ​രും.

അ​ത്തം : സ​ന്താ​ന​സം​ര​ക്ഷ​ണ​ത്താ​ൽ ആ​ശ്വാ​സ​മു​ണ്ടാ​കും. ജോ​ലി​ക്കാ​ർ ചെ​യ്തു​വ​ച്ച അ​ബ​ദ്ധ​ങ്ങ​ൾ തി​രു​ത്തേ​ണ്ട​താ​യി​വ​രും. ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ​ക്കി​ട​യി​ൽ നി​ന്നും അ​പ​സ്വ​രം കേ​ൾ​ക്കു​വാ​നി​ട​വ​രും.

ചി​ത്ര : പു​തി​യ ഗൃ​ഹം വാ​ങ്ങു​വാ​ൻ അ​ന്വേ​ഷി​ക്കും. മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ പ​രി​ഗ​ണി​ക്കും. അ​റി​വി​നേ​ക്കാ​ൾ കൂ​ടു​ത​ൽ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ക്കു​വാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. പ്ര​ലോ​ഭ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ അ​ക​പ്പെ​ട​രു​ത്. എ​ല്ലാ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്കും ആ​ത്മ​നി​യ​ന്ത്ര​ണം വേ​ണം.

ചോ​തി : അ​നു​ഭ​വ​ജ്ഞാ​ന​മു​ള​ള​വ​രു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശം തേ​ടും. പു​തി​യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ൽ പ​ണം മു​ട​ക്കും. വി​ദേ​ശ ഉ​ദ്യോ​ഗ​ത്തി​ന് നി​യ​മ​നാ​നു​മ​തി ല​ഭി​ക്കും. ധ​ർ​മ​പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ൾ​ക്കും പു​ണ്യ​പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ൾ​ക്കു​മാ​യി സ​ർ​വാ​ത്മ​നാ സ​ഹ​ക​രി​ക്കും.

വി​ശാ​ഖം : വ്യ​വ​സാ​യ സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ന്‍റെ നി​ല​നി​ൽ​പി​ന്നാ​യി അ​ല​സ​രാ​യ ജോ​ലി​ക്കാ​രെ പി ​രി​ച്ചു​വി​ടും. വി​ശ്വാ​സ​യോ​ഗ്യ​മാ​യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ ആ​ത്മാ​ർ​ഥ​മാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​വാ​ൻ ത​യ്യാ​റാ​കും. ഉ​ദ്യോ​ഗ​ത്തി​നോ​ട​നു​ബ​ന്ധ​മാ​യി ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തി​നു ചേ​രു​വാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ക്കും.

അ​നി​ഴം : ശ്ര​ദ്ധി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് അ​വി​ചാ​രി​ത ത​ട​സ​ങ്ങ​ൾ അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടും. അ​നു​വ​ദി​ച്ച സം​ഖ്യ ല​ഭി​ക്കു​വാ​ൻ ക​ക്ഷി​രാ​ഷ്ട്രീ​യ​ക്കാ​രു​ടെ ശു​പാ​ർ​ശ വേ​ണ്ടി​വ​രും. സ​ഹ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ അ​വ​ധി​യി​ലാ​യ​തി​നാ​ൽ അ​ദ്ധ്വാ​ന​ഭാ​രം വ​ർ​ധി​ക്കും.

തൃ​ക്കേ​ട്ട : ശാ​സ്ത്ര​പ​രീ​ക്ഷ​ണ​നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ങ്ങ​ൾ‍. മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ൾ‍ ന​റു​ക്കെ​ടു​പ്പ്, തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യി​ൽ‍ വി​ജ​യി​ക്കും. വി​വി​ധ​ങ്ങ​ളും വ്യ​ത്യ​സ്ത​ങ്ങ​ളു​മാ​യ ക​ര്‍മ​മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ൽ‍ പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കു​വാ​ന്‍ അ​വ​സ​രം വ​ന്നു​ചേ​രും. സ​ഹ​വ​ര്‍ത്തി​ത്ത്വ​ഗു​ണ​ത്താ​ൽ‍ സ​ദ്ചി​ന്ത​ക​ൾ‍ വ​ര്‍ദ്ധി​ക്കും.

മൂ​ലം : പ​റ​യു​ന്ന വാ​ക്കു​ക​ൾ ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​യി​ത്തീ​രും. ഹ്ര​സ്വ​കാ​ല പാ​ഠ്യ​പ​ദ്ധ​തി​ക്ക് ചേ​രും. സ​മ​ന്വ​യ സ​മീ​പ​ന​ത്താ​ൽ സ​ർ​വ​കാ​ര്യ​വി​ജ​യ​വും ഉ​ണ്ടാ​കും. സ്വ​ന്തം ആ​ശ​യ​വും അ​ന്യ​രു​ടെ പ​ണ​വും സ​മ​ന്വ​യി​പ്പി​ച്ച് പു​തി​യ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്ക് രൂ​പ​ക​ൽ​പ​ന ചെ​യ്യും.

പൂ​രാ​ടം : പു​ത്ര​ന് വാ​ങ്ങി​യ ഗൃ​ഹ​ത്തി​ൽ താ​മ​സി​ക്കു​വാ​നു​ള്ള ഏ​ർ​പ്പാ​ടു​ക​ൾ ചെ​യ്യും. അ​വി​സ്മ​ര​ണീ​യ മു​ഹൂ​ർ​ത്ത​ങ്ങ​ൾ അ​ന​ശ്വ​ര​മാ​ക്കു​വാ​ൻ അ​വ​സ​ര​മു​ണ്ടാ​കും. ധ​ർ​മ​പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ൾ​ക്കാ​യി സ​ർ​വാ​ത്മ​നാ സ​ഹ​ക​രി​ക്കും.

ഉ​ത്രാ​ടം : സ്നേ​ഹ​ബ​ന്ധ​ങ്ങ​ൾ ഉ​ട​ലെ​ടു​ക്കും. സ​ഹോ​ദ​ര സ​ഹാ​യ​ഗു​ണ​ത്താ​ൽ വി​ദേ​ശ ഉ​ദ്യോ​ഗ​ത്തി​ന് അ​വ​സ​ര​മു​ണ്ടാ​കും. മ​ത​പ​ര​മാ​യ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ സ​ർ​വാ​ത്മ​നാ സ​ഹ​ക​രി​ക്കും.

തി​രു​വോ​ണം : കു​ടും​ബ​ത്തി​ൽ സ​മാ​ധാ​ന​ന്ത​രീ​ക്ഷം ഉ​ണ്ടാ​കും. മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ നി​ർ​വ​ഹി​ക്കും. ഗൃ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി​ക​ൾ തു​ട​ങ്ങി​വ​യ്ക്കും. അ​ർ​ഹ​മാ​യ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ പ​രി​ഗ​ണി​ക്ക​പ്പെ​ടും.

അ​വി​ട്ടം : ആ​രോ​ഗ്യം തൃ​പ്തി​ക​ര​മാ​യി​രി​ക്കു​മെ​ങ്കി​ലും വീ​ഴ്ച​ക​ളു​ണ്ടാ​വാ​തെ സൂ​ക്ഷി​ക്ക​ണം. ദുഃ​സൂ​ച​ന​ക​ൾ ല​ഭി​ച്ച​തി​നാ​ൽ സാ​മ്പ​ത്തി​ക വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ ശ്ര​ദ്ധ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ക്കു​വാ​ന് ത​യ്യാ​റാ​കും.

ച​ത​യം : ഏ​റ്റെ​ടു​ത്ത ദൗ​ത്യം വി​ജ​യ​പ​ഥ​ത്തി​ലെ​ത്തി​ക്കു​വാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. ഉ​പ​രി​പ​ഠ ന​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധ​മാ​യ ഉ​ദ്യോ​ഗ​ത്തി​ന് നി​യ​മ​നാ​നു​മ​തി ല​ഭി​ക്കും. പ​റ​യു​ന്ന വാ​ക്കു​ക​ൾ ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​യി​ത്തീ​രും.

പൂ​രോ​രു​ട്ടാ​തി : വി​വ​ര​സാ​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ്യ​യി​ൽ പു​തി​യ ക​ണ്ടെ​ത്ത​ലു​ക​ൾ​ക്ക് അം​ഗീ​കാ​രം ല​ഭി​ക്കും. ആ​ത്മ​വി​ശ്വാ​സ​ത്താ​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ ചു​മ​ത​ല​ക​ളേ​റ്റെ​ടു​ക്കും. ഉ​ദ്യോ​ഗ​ത്തി​നോ​ട​നു​ബ​ന്ധ​മാ​യി ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് ചേ​രും.

ഉ​ത്ര​ട്ടാ​തി : കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളോ​ടൊ​പ്പം താ​മ​സി​ക്കു​വാ​ൻ ത​ക്ക​വ​ണ്ണം ഉ​ദ്യോ​ഗ​മാ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​കും. സു​താ​ര്യ​ത​യു​ള്ള പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളാ​ൽ എ​തി​ർ​പ്പു​ക​ളെ അ​തി​ജീ​വി​ക്കു​വാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. ഗൃ​ഹ​നി​ർ​മാ​ണം പൂ​ർ​ത്തീ​ക​രി​ക്കു​വാ​ൻ വാ​യ്പ​യ്ക്ക് അ​പേ​ക്ഷ ന​ൽ​കും.

രേ​വ​തി : വി​വി​ധ​ങ്ങ​ളാ​യ ക​ർ​മ​പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​വാ​നി​ട​വ​രും. സ്വ​യം​പ​ര്യാ​പ്ത​ത ആ​ർ​ജി​ക്കു​വാ​ന് സ​ന്ന​ദ്ധ​നാ​കും, സ​ഹോ​ദ​ര​ങ്ങ​ളു​മാ​യി ര​മ്യ​ത​യി​ലാ​യി​ത്തീ​രു​വാ​ൻ ത​യാ​റാ​കും.